PARACOLD MKP

Giá: Liên Hệ

Thành phần               Mỗi 60ml siro chứa : Paracetamol 1200mg; Phenylephrin HCl 30mg; Chlorpheniramin maleat 3,96mg
Quy cách               Hộp 1 chai  60ml si rô
Dạng bào chế               si rô
Tuổi thọ               24 tháng
Cơ sở sản xuất                Công ty Cổ phần Hóa – Dược phẩm Mekophar
Nước sản xuất               Việt Nam
CHAT VỚI DƯỢC SĨ
Tư vấn thuốc và hỏi đáp

Thuốc này chỉ bán theo đơn của Bác sĩ, không bán Online, mọi thông tin trên Website chỉ mang tính chất tham khảo. Mời bạn Chat Zalo với Dược sĩ hoặc đến Nhà thuốc để được tư vấn.